Share on FacebookTweet about this on TwitterPin on PinterestEmail to someoneGoogle+

How Tall Are Models, Really?
บรรดานางแบบสูงเท่าไหร่กันแน่นะ?

คุณกำลังติดตามนางแบบเหล่านี้บนสื่อโซเชียล รวมถึงได้เห็นใบหน้าของพวกเธอตามปกนิตยสารต่างๆด้วย และคุณอาจคิดว่าตัวเองรู้จักนางแบบคนโปรดดีแล้วใช่ไหม? แต่ด้วยโปรแกรมโฟโต้ชอปบวกกับความสามารถในการโพสท่าและเครื่องแต่งกายสุดเนี้ยบ..จึงไม่ใช่เรื่องยากที่จะทำให้คุณเข้าใจผิดเกี่ยวกับภาพลักษณ์ของบรรดานางแบบ แม้ว่านางแบบเหล่านี้จะดูสูงชะลูดจนน่าตกตะลึง แต่นางแบบบางคนก็อาจทำให้คุณประหลาดใจ และนี่คือความสูงจริงๆของเหล่านางแบบชื่อดังทั้ง 11 คน

จีจี้ ฮาดิด 5’10” (175 เซนติเมตร)

 

A post shared by Gigi Hadid (@gigihadid) on

เบลล่า ฮาดิด 5’9” (172 เซนติเมตร)

 

A post shared by Bella Hadid (@bellahadid) on

เคนดัลล์ เจนเนอร์ 5’10” (175 เซนติเมตร)

 

A post shared by Kendall (@kendalljenner) on

แอชลีย์ แกรห์ม 5’9” (172 เซนติเมตร)

คาร์ลี่ คลอสส์ 6’1” (182 เซนติเมตร)

 

A post shared by Karlie Kloss (@karliekloss) on

คาร่า เดเลวีน 5’8” (170 เซนติเมตร)

 

A post shared by Cara Delevingne (@caradelevingne) on

ไฮดี้ คลูม 5’9” (172 เซนติเมตร)

 

A post shared by Heidi Klum (@heidiklum) on

ซินดี้ ครอว์ฟอร์ด 5’9” (172 เซนติเมตร)

 

A post shared by Cindy Crawford (@cindycrawford) on

มิแรนด้า เคอร์ 5’9” (172 เซนติเมตร)

 

A post shared by Miranda (@mirandakerr) on

คริสตี้ บริงค์ลี่ย์ 5’9” (172 เซนติเมตร)

เคท มอสส์ 5’7” (167 เซนติเมตร)

 

A post shared by Kate Moss Agency (@katemossagency) on

Source : foxnews.com